
Ṣíṣe ìṣẹ̀lẹ̀ kan dà bí fífò ọkọ̀ òfúrufú - nígbà tí a bá ti ṣètò ipa ọ̀nà náà, àwọn ìyípadà nínú ojú ọjọ́, àìṣiṣẹ́ ẹ̀rọ, àti àṣìṣe ènìyàn lè ba ìṣètò náà jẹ́ nígbàkigbà. Gẹ́gẹ́ bí olùṣètò ìṣẹ̀lẹ̀, ohun tí ó ń bà ọ́ lẹ́rù jùlọ ni pé kìí ṣe pé a kò le mú àwọn èrò rẹ ṣẹ, ṣùgbọ́n pé “gbígbẹ́kẹ̀lé àwọn èrò nìkan láìsí ìṣàkóso àwọn ewu dáadáa”. Ìtọ́sọ́nà tí ó wúlò, tí kò ní ìpolówó, àti tí ó tààrà sí ojú-ìwé ni ìsàlẹ̀ yìí: pín àwọn ìṣòro tí ó ń dààmú rẹ jùlọ sí àwọn ojútùú, àwọn àpẹẹrẹ, àti àwọn àkójọ àkọsílẹ̀. Lẹ́yìn tí o bá ti kà á, o lè fi lé olùdarí iṣẹ́ tàbí ẹgbẹ́ ìṣe iṣẹ́ lọ́wọ́ tààrà fún ìmúṣẹ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-30-2025















