Àwòṣe Ọjà:LS-IB01

“Àwọn Ìwọ̀n Ọjà Gbàngàn Yìnyín LED”

  • Atilẹyin iṣakoso afọwọṣe, iṣakoso latọna jijin
  • Agbara alailera, ti o ni ore ayika ati ṣiṣu ti a le tunlo
  • Apẹrẹ gbigba agbara, igbesi aye gbigba agbara ni kikun jẹ nipa wakati 6-8
  • LED RGB didan, igbesi aye batiri gigun ati agbara kekere
  • Oríṣiríṣi àwọn iṣẹ́ tí a lè ṣe àtúnṣe, bí àpẹẹrẹ, ìmọ́lẹ̀, ipò ìfọ́mọ́lẹ̀, àmì ìdámọ̀ràn
Fi ìbéèrè ranṣẹ nisinsinyi

Ìwòye Kíkún nípa Ọjà náà

Kí niGbàngàn yinyin LED

Bọ́ọ̀kì yìnyín LED jẹ́ àwọn ètò ìmọ́lẹ̀ onípele onípele tí a ṣe láti yí àwọn ìgò padà sí àwọn àwòrán tí ó fani mọ́ra, tí ó pé fún mímú kí àwọn àmì ìṣòwò mọ̀. Nípa ṣíṣe àkópọ̀ àwọn LED alágbára gíga àti ìmọ̀-ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́pọ̀ tí a lè ṣètò, àwọn ìfihàn wọ̀nyí ń tan ìmọ́lẹ̀ sí àwọn ìgò pẹ̀lú àwọn ipa ìyípadà àwọ̀ tí ó da lórí orin, ìṣípo, tàbí àwọn àkòrí tí a ti ṣètò tẹ́lẹ̀, tí ó ń ṣẹ̀dá ìrírí ìmọ̀lára tí ó wúni lórí. Ó pé fún ìfilọ́lẹ̀ ọjà, àwọn ibi àlejò, tàbí fífi àwọn iṣẹ́ ọnà sori ẹ̀rọ, ètò ìfihàn yìí ń tan ìmọ́lẹ̀ sí àwọn àwòrán ìgò pẹ̀lú ìmọ́lẹ̀ ọjọ́ iwájú, tí ó ń yí àwọn àpótí lásán padà sí àwọn ibi tí ó ń fani mọ́ra. Yálà ó ń ṣe àfihàn àwọn ohun mímu tí ó dára jùlọ, wíwakọ̀ ìfìhàn ìpolówó, tàbí mímú ìmọ̀ nípa àmì ìṣòwò pọ̀ sí i, Àwọn Ìfihàn Igo LED jẹ́ àdàpọ̀ pípé ti ìṣẹ̀dá àti àǹfààní, tí ó ń pèsè ìyípadà àti ipa tí kò láfiwé ní ​​gbogbo ààyè oníyípadà.

Kini awọn ohun elo jẹẸ̀bùn Longstar

Gbàngàn yinyin LED tí a fi ṣe é?

ÈyíGbàngàn yinyin LEDa fi ike ABS atunlo ṣe é (CE/RoHS ti ni ifọwọsi) ó sì jẹ́ pé kò lè gbà omi. Ní àkókò kan náà, a ti dán ọjà náà wò dáadáa láti rí i dájú pé ó dúró ṣinṣin nígbà tí a bá ń lò ó.

  • Ìwé akiriliki-3
  • Ìwé akiriliki-2
  • Ìwé akiriliki-1
Kí ni àwọn ìwé-ẹ̀rí àti ìwé-ẹ̀rí wa?

Kí ni àwọn ìwé-ẹ̀rí àti ìwé-ẹ̀rí wa?

Ni afikun siCE ati RoHSÀwọn ìwé ẹ̀rí, a tún ní ju ogún ìwé-ẹ̀rí oníṣẹ́ ọnà lọ. A ń tẹ̀síwájú nígbà gbogbo àti láti ṣe àtúnṣe tuntun láti rí i dájú pé àwọn ọjà wa lè máa tà ọjà nígbà gbogbo.

ọjà wa

Àwọn Ọjà Ìṣẹ̀lẹ̀ Páàkì Míràn

Ìmọ́lẹ̀ tó ń tàn yanranyanran ń fi ìparí kún gbogbo ìṣẹ̀lẹ̀! Àwọn ọjà ayẹyẹ báàkì wọ̀nyí lè ṣẹ̀dá àyíká tó wúni lórí. Ó dára fún àwọn báàkì, ọjọ́ ìbí, àwọn ayẹyẹ ìgbéyàwó àti àwọn ayẹyẹ míì láti mú kí ìgbésí ayé alẹ́ túbọ̀ dùn mọ́ni.

Àwọn ètò ìṣiṣẹ́ wo ni a ń ṣe àtìlẹ́yìn fún?

Àwọn ètò ìṣiṣẹ́ wo ni a ń ṣe àtìlẹ́yìn fún?

A ni awọn ohun elo akọkọDHL, UPS, FedexÀwọn ètò ìṣiṣẹ́, àti DDP tí ó ní owó orí nínú. Ní àkókò kan náà, a ń ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn ọ̀nà ìsanwó gbogbogbòò bíiPayPal, TT, Alibaba, Western Union,àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ láti rí i dájú pé owó àwọn oníbàárà wà ní ààbò.

Alaye lori iwọn fidio iṣakoso latọna jijin & Apoti

  • Láti mú kí ìrísí ọjà náà péye, a fi èdè Gẹ̀ẹ́sì ṣe àpótí ìdìpọ̀ ọjà kọ̀ọ̀kan, a sì fi àmì sí i. A fi káàdì onípele mẹ́ta ṣe àpótí ìdìpọ̀ náà, èyí tó lágbára tí ó sì le, tí ó sì lè dènà kí ọjà náà má baà bàjẹ́ nítorí lílò rẹ̀ fún ìgbà pípẹ́.
  • Iwọn apoti: Da lori iwọn ti a ṣe adani
  • Ìwọ̀n ọjà kan ṣoṣo: Da lori iwọn ti a ṣe adani
  • Iye apoti kikun: Da lori iwọn ti a ṣe adani
  • Ìwúwo àpótí kíkún: Da lórí ìwọ̀n tí a ṣe àdáni

Ẹ jẹ́ kátan imọlẹ siÀwọn nǹkan wọ̀nyí ló fà á tí wọ́n fi ń ṣe àtúnṣe sí ara wọn.agbaye

A yoo nifẹ lati sopọ pẹlu rẹ

Darapọ mọ iwe iroyin wa

Ifiweranṣẹ rẹ ṣaṣeyọri.
  • facebook
  • instagram
  • Tik Tok
  • WhatsApp
  • linkedin