Xyloband mai sarrafa nesa na Xyloband DMX OEM xyloband
| Sunan samfurin | Xyloband Mai Kula da Nesa na LED |
| Girman Samfuri | L: 145mm W: 20mm H: 5mm |
| girman tambari | L: 30mm, W: 20mm |
| Tsarin sarrafawa daga nesa: | Kimanin miliyan 800 |
| Kayan Aiki | Nailan+Roba |
| Launi | Fari |
| Buga tambari | Abin karɓa |
| Baturi | 2 * CR2032 |
| nauyin samfurin | 0.03kg |
| Ci gaba da aiki lokaci | 48H |
| Wuraren aikace-aikace | Bars 、Bikin Aure 、Biki |
| Samfurin: | Isarwa kyauta |
Amfani da wurin ba tare da iyaka ba, matuƙar kuna buƙatar sanya yanayi ya zama mai daɗi, kuna buƙatar sa.
An yi ɓangaren wuyan hannu na xyloband ɗin LED da nailan. Babban fa'idarsa ita ce ba ya hana ruwa shiga kuma yana dawwama. An sanye shi da beads guda huɗu masu haske sosai.
Tsakiyar tsiri na katakon LED filastik ne, wanda yake da sauƙi a nauyi kuma mai arha. Ana iya shirya dukkan matsayi biyu ta hanyar buga tambari.
Buga ɓangaren madaurin hannu na xyloband wanda aka yi wa jagora ya yi amfani da fasahar allon siliki, wanda yake lafiya, mai ƙarfi kuma ba ya shuɗewa.
Buga tsakiyar ɓangaren xyloband na LED ya yi amfani da fasahar buga pad, wadda ke da ƙarancin farashi, launi mai haske kuma babu wani ɓata lokaci.
Shirya hanyar bugawa bisa ga matsayin tambarin bugawa na abokin ciniki.
Muna da takardar shaidar CE da ROHS, kuma ana gwada samfuran aƙalla sau huɗu a lokacin samarwa don tabbatar da ingancin samfur.
Ta amfani da batirin 2*CR2032, yana da halaye na babban ƙarfin aiki, ƙaramin girma da ƙarancin farashi. Tabbatar da ci gaba da samar da wutar lantarki ga samfurin.
Lokacin amfani zai iya kaiwa awanni 48, wanda ke tabbatar da cikakken tasirin bikin.
Bayan an kammala samar da samfurin, za mu aika da shi da wuri-wuri don tabbatar da cewa za ku iya amfani da shi da wuri-wuri. Yawanci cikin kwanaki 5-15, idan kuna da buƙatu na musamman, za ku iya bayyana mana lokacin da kuka yi oda.
1. Cire takardar rufewa ta wuyan hannu sannan a sanya ta ta yanki ko rukuni.
2. Shigar da na'urar sarrafawa sannan ka haɗa eriya.
3. Sarrafa na'urar sarrafawa ta nesa, launin munduwa zai canza daidai gwargwado bisa ga umarnin
Mun sanya munduwa a wuri ɗaya a cikin jakar filastik sannan mu yi masa lakabi da Turanci. An yi kwalin ɗin da kwali mai layi uku, wanda yake da ƙarfi kuma mai ɗorewa don guje wa lalacewar samfurin yayin jigilar kaya.
Girman ma'aunin akwati: 30 * 29 * 32cm, nauyin samfur ɗaya: 0.03kg, FCL adadi: 400, nauyin akwatin gaba ɗaya: 12kg
Wannan ra'ayi ne daga Mista Fernando Mexico.
A ranar 15 ga Mayu, 2022, mun sami wasiƙa daga Mista Fernando. Yana shirin amfani da kayayyakin a ranar bikin aurensa, kuma yana son a saka sunayensa da na amaryarsa a cikin kayayyakin. Bayan mun fahimci buƙatun Mista Fernando, mun gabatar da farashi da amfani da kayan dalla-dalla. Mista Fernando ya gamsu sosai kuma ya ba amaryar babban abin mamaki a ranar 2 ga Yuni.






