Samfurin samfur:LS-BL06

"Hasken kwalban LED- Samfuran Samfura"

  • Ana iya daidaita shi tare da beads 2 zuwa 8 LED
  • Hypoallergenic, eco-friendly da robobi mai sake yin fa'ida
  • Dual high-haske RGB LEDs, tsawon rayuwar batir & ƙaramin ƙarfi
  • Batir CR2032 mai mutunta muhalli, lokacin aiki kusan awanni 48+
  • Tambarin tambari ɗaya/launi mai yawa da za'a iya daidaita shi da launi na LED / walƙiya akan yanayin ƙasa

 

 

Aika tambaya Yanzu

Cikakken Duban Samfur

MeneneLED kwalban haske

Fitilar kwalban ruwan inabi na LED suna da yawa, kayan aikin hasken wuta masu ƙarfi waɗanda aka tsara don canza kwalaben ruwan inabi na yau da kullun zuwa abubuwan da ke da ban sha'awa. Tare da daidaitawar yanayin haske da tasirin hasken wuta mai ƙarfi kamar rhythms mai ɗorewa, gradients mai santsi, da sautunan tsaye, cikin sauƙi suna haɓaka yanayin mashaya, gidan abinci, bikin aure, ko liyafa na waje. An yi shi daga abubuwa masu ɗorewa, tarwatsewa, da kayan hana ruwa. Ƙaƙƙarfan ƙirar sa mai sauƙi da sauƙi yana hawa zuwa gilashi ko kwalabe na filastik, yana tabbatar da dacewa mai dacewa yayin kiyaye kyan gani, kayan ado na zamani. Mafi dacewa don tallace-tallace na kasuwanci da bukukuwa na sirri, waɗannan fitilu suna ba da kwarewar gani mai zurfi wanda ke ɗaukar hankali, haɓaka tasirin alama, kuma yana haifar da lokutan tunawa.

Menene kayanLongstargift

Gilashin ruwan inabi na LED da aka yi?

Wannan hasken kwalban LED an yi shi da filastik ABS da aka sake yin fa'ida(CE/RoHS bokan)kuma mai hana ruwa. A lokaci guda, an gwada samfurin sosai don tabbatar da kwanciyar hankali yayin amfani.

  • Acrylic takardar
  • Kayan abu
  • Acrylic takarda - 2
Menene takaddun shaida da haƙƙin mallaka?

Menene takaddun shaida da haƙƙin mallaka?

Ban daCE da RoHStakardun shaida, muna kuma da fiye da 20 zane hažžožin. Kullum muna ci gaba da haɓakawa don tabbatar da cewa samfuranmu koyaushe za su iya kaiwa kasuwa.

samfurin mu

Sauran Samfuran Bar Event Products

Hasken haske yana ƙara ƙarewar taɓawa ga kowane taron! Waɗannan samfuran taron mashaya na iya ƙirƙirar yanayi mai nitsewa. Yana da cikakke ga mashaya, ranar haihuwa, bukukuwan aure da sauran abubuwan da suka faru don sa rayuwar dare ta fi ban sha'awa.

Menene dabaru muke tallafawa?

Menene dabaru muke tallafawa?

Muna da al'adaDHL, UPS, Fedexdabaru, da kuma DDP mai haɗa haraji. A lokaci guda, muna tallafawa hanyoyin biyan kuɗi na yau da kullun kamarPayPal, TT, Alibaba, Western Union,da sauransu don tabbatar da amincin kuɗin abokan ciniki.

Bidiyo na nuni & ƙayyadaddun akwati

  • Don kiyaye cikakkiyar bayyanar samfurin, kowane samfurin an shirya shi daban-daban kuma an yi masa lakabi da Ingilishi. Akwatin marufi an yi shi da kwali mai launi uku, wanda yake da ƙarfi kuma mai ɗorewa kuma yana iya hana samfurin lalacewa saboda amfani na dogon lokaci.
  • Girman Akwatin: Ya dogara da girman da aka keɓance
  • Nauyin samfur guda ɗaya: Ya dogara da girman da aka keɓance
  • Cikakken adadin akwatin: Ya dogara da girman da aka keɓance
  • Cikakken nauyin akwatin: Ya dogara da girman da aka keɓance

Bari muhaskedaduniya

Muna so mu haɗu da ku

Kasance tare da wasiƙarmu

ƙaddamarwar ku ta yi nasara.
  • facebook
  • instagram
  • Tik Tok
  • WhatsApp
  • nasaba